Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Chúng ta là bang “Tà”

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Chúng ta là bang “Tà”  Empty Chúng ta là bang “Tà” Thu Jan 06, 2011 7:43 pm

ANH NHA

ANH NHA
๑۩۞۩๑♥Tân Thủ♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Tân Thủ♥๑۩۞۩๑

Sắp gọp sv rùi anh em trong bang hãy cố gắn chống lại kẻ địch có thể nói là cũng hơi mạnh ở sv bên kia, chúng ta phải đoàn kết lại để giữ thành đô luôn nằm trong tầm kiểm soát của bang “Tà” và phải cố gắn gíup chị soái của chúng ta giữ vững cương vị của mình
Chúc bang ta luôn vững mạnh và ngày một pro hơn
Chúng ta là những người liều lĩnh và lì lợn mà

Được sửa bởi ANH NHA ngày Thu Jan 06, 2011 8:03 pm; sửa lần 1.

2Chúng ta là bang “Tà”  Empty Re: Chúng ta là bang “Tà” Fri Jan 07, 2011 1:38 am

LastRoyal

LastRoyal
๑۩۞۩๑♥Thái Thú♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Thái Thú♥๑۩۞۩๑

nhất trí cho bạn 1 vé. Anh em chúng mình cùng cố gắng nào.

https://bangta.forumvi.com

3Chúng ta là bang “Tà”  Empty Re: Chúng ta là bang “Tà” Fri Jan 07, 2011 7:35 am

GiaLụcDươngNhân

GiaLụcDươngNhân
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑

Muốn làm đc việc này thì phải gom Minh Giáo lại nữa. Để kêu gọi lôi kéo các AE bên Hoàng Phụng về. Làm sống dậy các Gia Lục lì lợm ngày xưa để đi phá và cánh cửa đầu tiên là Minh Giáo cho những ai chạm vào cửa cuối là Tà Neutral

4Chúng ta là bang “Tà”  Empty Re: Chúng ta là bang “Tà” Sat Jan 08, 2011 10:31 am

parkhyewoo

parkhyewoo
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑

dong y dong y:D
vote cho ku nha~ 1 ve.
mong a e van doan ket tren duoi mot long

5Chúng ta là bang “Tà”  Empty Re: Chúng ta là bang “Tà” Sun Jan 09, 2011 4:41 pm

bivotinh091

๑۩۞۩๑♥Tân Thủ♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Tân Thủ♥๑۩۞۩๑

Bang Tà có web lúc nào mà mình cug k biết, chắc tại nghỉ lâu wá,hum bữa bùn bùn vào web vl2 thấy có sát nhập sv, kỉu này Tà phải gom mấy Bang nhỏ nhỏ lại rùi!Mình k chơi nữa nhưng cũg góp vui cho Bang nè hihi

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]