Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Last vào xem gấp nè.

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Last vào xem gấp nè. Empty Last vào xem gấp nè. Sat Jan 01, 2011 3:49 am

GiaLụcDươngNhân

GiaLụcDươngNhân
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑

Có vẻ như Forum này cho các nick Màu xanh, đỏ, vàng gì đó dường như là dựa theo màu sắc chứ thật ra đâu đáp ứng gì đc cho Forum hả?
Có lẽ Last nên tạo hoặc tìm kiếm 1 Modrator và Super Modrator để quản lý từng Box con thì Forum sẽ có hiệu nghiệm hơn đấy.
Sao anh thấy Forum của mình ko có mấy cái Catalogy thì phải. Làm luôn 1 lèo các Box từ trên xuống...
Cái Banner này là thành viên bị Bắn nick (lỗi vi phạm bị tạm giam nick trong vòng bao lâu hoặc vĩnh viễn đó) Sau lại thấy có để trên cái Box là Quản lý box con vậy.
Cần phải tuyển chọn Modrator và Super Modrator thì mới ổn đc sự mất trật tự trong việc post bài sai tùm lum cả diễn đàn rồi ấy. Có một số Box ko cần thiệt và quá thừa thải cần xem xét lại. Và 1 số Box cũng có cùng 1 ý nghĩa và mang tính chất cùng như nhau 1 nội dung như thế thôi. Cần xem xét rút ngắn lại đi em. Chứ ko người thành viên mới vào nhìn sẽ choáng ngộp đấy.
Anh có 1 vài điều góp ý nho nhỏ vậy thôi. Nếu cảm thấy đúng thì nên xem xét lại confused

2Last vào xem gấp nè. Empty Re: Last vào xem gấp nè. Sat Jan 01, 2011 5:15 am

LastRoyal

LastRoyal
๑۩۞۩๑♥Thái Thú♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Thái Thú♥๑۩۞۩๑

Mấy cái màu đó là chức vụ đó anh Very Happy. Anh coi cái chú ý màu phía dưới đó. Ví dụ thành chủ màu gj là nó hiện. Bang hiện giờ đã có 2 Mod 1 baner. Nếu anh cảm thấy quản lý đc thì em đưa anh lên Quản lý lun. Tiện thể bỏ chút công sức vì tất cả anh em. Dạo này em bận quá. Trong bang nhiều việc xảy ra liên miên.
Vậy nha. Trả lời em sớm.

https://bangta.forumvi.com

3Last vào xem gấp nè. Empty Re: Last vào xem gấp nè. Sat Jan 01, 2011 9:17 am

ChjpRjnce

๑۩۞۩๑♥Trí Sự♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Trí Sự♥๑۩۞۩๑

Catology để làm ji??????????????

4Last vào xem gấp nè. Empty Re: Last vào xem gấp nè. Sat Jan 01, 2011 6:15 pm

GiaLụcDươngNhân

GiaLụcDươngNhân
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑

Catalogy là tượng trưng như Menu chính ấy bạn.
Ví dụ như Catalogy tên Đại Sảnh thì trong Đại Sảnh sẽ có các Box Quan trọng như Thông Báo, Hộp thư, Khen thưởng - Xử phạt.
Ok, trước giờ anh chỉ biết làm dạng code web Invision chứ chưa qua dạng code web này bao giờ. Neutral

5Last vào xem gấp nè. Empty Re: Last vào xem gấp nè. Sat Jan 01, 2011 6:44 pm

GiaLụcDươngNhân

GiaLụcDươngNhân
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑

Hình như Moder ko có chức năng Delete Bài vi phạm Sad

6Last vào xem gấp nè. Empty Re: Last vào xem gấp nè. Sat Jan 01, 2011 7:03 pm

GiaLụcDươngNhân

GiaLụcDươngNhân
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑

Nếu có thể thì set cho anh quyền hạn Admin 1 tuần lễ. Để xem dạng và sắp xếp lại các Box theo trình tự đc ko?

7Last vào xem gấp nè. Empty Re: Last vào xem gấp nè. Sun Jan 02, 2011 3:30 am

LastRoyal

LastRoyal
๑۩۞۩๑♥Thái Thú♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Thái Thú♥๑۩۞۩๑

thì anh biết làm thì làm thôi Very Happy vì anh em cả mà. vậy em đưa anh lên admin lun nha Very Happy

https://bangta.forumvi.com

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]